| Pore Size | 4A |
|---|---|
| Size | 3-5mm |
| Crush Strength | ≥20N |
| Moisture Adsorption | ≥21% |
| Shelf Life | 2 Years |
| EINECS KHÔNG | 215-684-8 |
|---|---|
| CAS KHÔNG | 63231-69-6 |
| Hình dạng | Dạng hạt |
| Màu sắc | Be |
| Kích thước | 2,0-3,0mm, 3,0-5,0mm, 4,0-6,0mm |
| Tên | Chất hút ẩm sàng phân tử 13X |
|---|---|
| Ứng dụng | Sấy khô và lọc khí |
| Kích thước | 2,0-3,0 mm, 3,0-5,0 mm, 4,0-6,0 mm |
| Hình dạng | Dạng hạt, dạng viên |
| Màu sắc | Như yêu cầu |
| Kích thước | 2.0-3.0mm; 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
|---|---|
| hình dạng | dải dạng hạt |
| Màu | be |
| Quản lý chất lượng | ISO 9001 |
| Mật độ xếp chồng g / ml | 0,66 |
| Hình dạng | Dạng hạt; Dạng viên |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Rây phân tử loại Kali A | Hạt hình cầu |
| Giấy chứng nhận | j.SGS & REACH |
| Kho | Nơi khô ráo và thoáng mát |
|---|---|
| Số CAS | 70955-01-0 |
| Ứng dụng | Làm khô không khí, khử nước, hấp phụ |
| giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Hạn sử dụng | 2 năm |
| Kho | Nơi khô ráo và thoáng mát |
|---|---|
| Ứng dụng | Làm khô không khí, khử nước, hấp phụ |
| tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 4A |
| Bưu kiện | 25kg/túi |
| hấp phụ độ ẩm | ≥21% |
| mật độ lớn | G/ml ≥ 0,72 |
|---|---|
| Hạn sử dụng | 2 năm |
| độ ẩm gói | khối lượng ≤ 1,5% |
| Ứng dụng | Làm khô không khí, khử nước, hấp phụ |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 4A |
| Kích thước | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
|---|---|
| Hình dạng | Hạt; hạt hình cầu |
| độ ẩm gói | khối lượng ≤ 1,5% |
| giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Hạn sử dụng | 2 năm |
| Giấy chứng nhận | SGS & REACH |
|---|---|
| hình dạng | hạt |
| Màu | be |
| Kích thước | 1,6-2,5 mm, 3,0-5,0 mm |
| Trình độ chuyên môn | ≥98% |