| Mật độ số lượng lớn | ≥0,75g / ml, 0,68g / ml |
|---|---|
| Hấp thụ nước | ≥21,0% |
| Giấy chứng nhận | SGS & REACH |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0.1% |
| Kiểu | Chất hấp phụ |
| Loại hấp thụ | Sàng phân tử |
|---|---|
| Độ tinh khiết | 98% |
| hình dạng | Granular, Pellet |
| Màu | Be |
| Kích thước | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| hình dạng | hạt |
|---|---|
| Màu | be |
| Ethylene hấp phụ | ≤3,0mg / g |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0.1% |
| Trình độ chuyên môn | ≥98% |
| CAS KHÔNG | 63231-69-6 |
|---|---|
| EINECS KHÔNG | 215-684-8 |
| Tên khác | Rây phân tử 4A |
| Rây phân tử loại Kali A | Hạt hình cầu |
| Màu sắc | Be |
| Tên | Rây phân tử 4a |
|---|---|
| CAS KHÔNG | 63231-69-6 |
| EINECS KHÔNG | 215-684-8 |
| Rây phân tử loại Kali A | Hạt hình cầu |
| Màu sắc | Be |
| Loại hình doanh nghiệp | nhà chế tạo |
|---|---|
| Kích thước | Lưới 8 * 12 và lưới 4 * 6 |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| Cường độ nén | ≥ 135 N / hạt |
| Tỷ lệ Attrition≥50 | ≤ 0,20% |
| Bưu kiện | 25kg / thùng carton trống |
|---|---|
| Chứng nhận | SGS REACH |
| Kích thước | 2,0-3,0 mm, 3,0-5,0 mm, 4,0-6,0 mm |
| Hình dạng | Dạng hạt, dạng viên |
| Màu sắc | Be |
| Hình dạng | dạng hạt |
|---|---|
| Màu sắc | be |
| Kích cỡ | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm,4.0-6.0mm |
| độ ẩm gói | 1,5% |
| Dung tích nước cân bằng | ≥ 27% |
| hình dạng | Granular, Pellet |
|---|---|
| Màu | Be |
| Kích thước | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| SỐ CAS | 63231-69-6 |
| Độ ẩm trọn gói | ≤ 1,5% |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,75 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |