| Moisture Adsorption | ≥21% |
|---|---|
| Application | Air Drying, Dehydration, Adsorption |
| Storage | Dry And Ventilated Place |
| Crush Strength | ≥20N |
| Shelf Life | 2 Years |
| chi tiết đóng gói | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 1. Thùng Carton/25KG 2. Hộp Carton/25KG; 3. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T |
| Khả năng cung cấp | 200 tấn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Thiểm Tây, Trung Quốc |
| Hình dạng | Dạng hạt |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Kích thước | 2,0-3,0mm, 3,0-5,0mm, 4,0-6,0mm |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| Khả năng hấp phụ nước tĩnh | ≥ 22% |
| Trọn gói | 25kg / thùng carton; 150 mỗi chiếc trống ăn cắp |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | ISO9001: 2008 |
| Màu | be |
| Độ tinh khiết | 98% |
| hình dạng | Granular, Pellet |
| Hình dạng | dạng hạt |
|---|---|
| Kho | Nơi khô ráo và thoáng mát |
| Hạn sử dụng | 2 năm |
| tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 4A |
| KÍCH CỠ | 3-5mm |
| Kích thước lỗ chân lông | 4A |
|---|---|
| Kho | Nơi khô ráo và thoáng mát |
| tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 4A |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| Hình dạng | dạng hạt |
| Ứng dụng | Làm khô không khí, khử nước, hấp phụ |
|---|---|
| Hình dạng | dạng hạt |
| Bưu kiện | 25kg/túi |
| Hạn sử dụng | 2 năm |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| Hạn sử dụng | 2 năm |
|---|---|
| Kho | Nơi khô ráo và thoáng mát |
| hấp phụ độ ẩm | ≥21% |
| tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 4A |
| Kích thước lỗ chân lông | 4A |
| Ứng dụng | Làm khô không khí, khử nước, hấp phụ |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 4A |
| phân loại | Chất phụ trợ hóa chất |
| KÍCH CỠ | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| Hạn sử dụng | 2 năm |
| độ ẩm gói | khối lượng ≤ 1,5% |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 4A |
| Số CAS | 70955-01-0 |
| Kích thước | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| phân loại | Chất phụ trợ hóa chất |