| Ứng dụng | Làm khô không khí, khử nước, hấp phụ |
|---|---|
| giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Hạn sử dụng | 2 năm |
| Cường độ nén | 85N |
| KÍCH CỠ | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| Hình dạng | quả cầu |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Kích cỡ | 2,0-3,0mm, 3,0-5,0mm, 4,0-6,0mm |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| Dung tích nước cân bằng | ≥ 27% |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,75 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,75 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
|---|---|
| Hình dạng | hạt |
| Màu sắc | be |
| Mật độ hàng loạt | ≥0,75g / ml, 0,68g / ml |
| Hấp phụ nước | ≥21,0% |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,75 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| hình dạng | Granular, Pellet |
|---|---|
| Màu | Be |
| Độ ẩm trọn gói | ≤ 1,5% |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤ 0,1% |
| Giấy chứng nhận | SGS & REACH |
| Công suất cân bằng Carbon Dioxide | ≥ 18% |
|---|---|
| Tỷ lệ Attrition | ≤ 0,1% |
| Màu sắc | Be |
| Kích thước | 2,0-3,0mm, 3,0-5,0mm, 4,0-6,0mm |
| Công thức hóa học điển hình | Na2O. Na2O. Al2O3. Al2O3. (2.8±0.2) SiO2. (2,8 ± 0,2) SiO2. |
| Màu sắc | be |
|---|---|
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Độ ẩm gói% | ≤1,50 |
| Giấy chứng nhận | j.SGS & REACH |
| CAS KHÔNG | 63231-69-6 |
| kích thước | 2,0--3,0mm; 3,0--5,0mm; 4,0--6,0mm |
|---|---|
| % Nước hấp phụ tĩnh | ≥21.0 |
| Độ ẩm gói% | ≤1,50 |
| màu sắc | be |
| Tỷ lệ đủ tiêu chuẩn của kích thước hạt% | ≥98.0 |