| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
|---|---|
| đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
| nhiệt độ kiểm tra | ≤20℃ |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| Thời gian Adsorprion | 2X50S |
| Tên | Chất làm lạnh |
|---|---|
| tính năng | Khả năng tương thích hóa học cao |
| Tỷ lệ hao mòn% | 0,1 |
| Mật độ lớn g / ml | 0,9 |
| Tỷ lệ vượt qua kích thước hạt% | 98 |
| Mô hình | CMS-220 |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài | đen dạng hạt |
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
| nhiệt độ kiểm tra | ≤20℃ |
| Loại | chất hấp phụ |
| Thời gian Adsorprion | 2X50S |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài | đen dạng hạt |
| đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| Giá trị pH | 2-12 |
| Tên | Chất làm lạnh |
|---|---|
| tính năng | Đa chức năng |
| mô hình môi chất lạnh | R12, R22, R123, R124, R125, R134a, R143a |
| Mật độ lớn g / ml | 0,9 |
| Tỷ lệ vượt qua kích thước hạt% | 98 |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
|---|---|
| nhiệt độ kiểm tra | ≤20℃ |
| đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
| Vẻ bề ngoài | đen dạng hạt |
| Giá trị PH | 2-12 |
| Giá trị PH | 2-12 |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Sàng phân tử carbon |
| độ ẩm | ≤1,0% |
| Cuộc sống phục vụ | 2-3 năm |
| nhiệt độ kiểm tra | ≤20℃ |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
|---|---|
| mật độ lớn | ≥0,60g/ml |
| thể tích lỗ rỗng | ≥0,35cm3/g |
| Màu sắc | be |
| hấp phụ nước | ≤10,0% |
| tuổi thọ | 2-3 năm |
|---|---|
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| Giá trị PH | 2-12 |
| nhiệt độ kiểm tra | ≤20℃ |
| Tên | Chất làm lạnh |
|---|---|
| tính năng | Công suất sấy tuyệt vời |
| ứng dụng | Hệ thống lạnh văn phòng phẩm |
| Mật độ lớn g / ml | 0,9 |
| Tỷ lệ vượt qua kích thước hạt% | 98 |