| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,85 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
|---|---|
| nhiệt độ kiểm tra | ≤20℃ |
| Thời gian Adsorprion | 2X50S |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| Mô hình | CMS-220 |
| Tên | Chất làm lạnh |
|---|---|
| ứng dụng | Sấy khô và thanh lọc chất làm lạnh |
| Tỷ lệ hao mòn% | 0,1 |
| Mật độ lớn g / ml | 0,9 |
| Tỷ lệ vượt qua kích thước hạt% | 98 |
| gói | 25kg/túi |
|---|---|
| Kích thước | 3.0mm-5.0mm |
| Hạn sử dụng | 2 năm |
| Nhiệt độ làm việc | 80oC |
| Màu sắc | Màu trắng |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
|---|---|
| Thời hạn sử dụng | 2 năm |
| Gói | 25kg/túi |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| diện tích bề mặt | ≥900m2/g |
| Đường kính lỗ rỗng danh nghĩa | 4 thiên thần |
|---|---|
| Kích thước | 1.3mm, 1.6mm |
| Mật độ xếp chồng | 680-700G / L |
| Màu | Đen |
| Tên khác | CMS |
| Mật độ xếp chồng | 680-700G / L |
|---|---|
| Kiểu | Hấp phụ |
| Mô hình | CMS-220 / 240/260 |
| Cường độ nén | ≥75N / hạt |
| Kích thước | 1.3mm, 1.6mm |
| Mật độ xếp chồng | 680-700G / L |
|---|---|
| Kiểu | Hấp phụ |
| Mô hình | CMS-220 / 240/260 |
| Cường độ nén | ≥75N / hạt |
| Đường kính lỗ rỗng danh nghĩa | 4 thiên thần |
| Tên khác | CMS |
|---|---|
| Màu | Đen |
| Đường kính lỗ rỗng danh nghĩa | 4 thiên thần |
| Kích thước | 1.3mm, 1.6mm |
| Mật độ xếp chồng | 680-700G / L |
| tên sản phẩm | Sàng phân tử 5A |
|---|---|
| Nước hấp phụ tĩnh % | ≥21,0 |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Tỷ lệ đủ điều kiện của kích thước hạt | ≥98,0 |
| PH | 3-10 |