| đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
|---|---|
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| tuổi thọ | 2-3 năm |
| Vẻ bề ngoài | đen dạng hạt |
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
| độ ẩm | ≤1,0% |
|---|---|
| Cuộc sống phục vụ | 2-3 năm |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| Sự xuất hiện | đen dạng hạt |
| Giá trị PH | 2-12 |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Kích cỡ | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Loại | chất hấp phụ |
|---|---|
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
| Giá trị PH | 2-12 |
| Sự xuất hiện | đen dạng hạt |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Kích cỡ | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| tên sản phẩm | Sàng phân tử carbon |
|---|---|
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
| Thời gian Adsorprion | 2X50S |
| độ ẩm | ≤1,0% |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| Kiểu | chất hấp phụ |
|---|---|
| Giá trị PH | 2-12 |
| tên sản phẩm | Sàng phân tử carbon |
| độ ẩm | ≤1,0% |
| Thời gian Adsorprion | 2X50S |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
|---|---|
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| Vẻ bề ngoài | đen dạng hạt |
| nhiệt độ kiểm tra | ≤20℃ |
| Thời gian Adsorprion | 2X50S |
| Người mẫu | CMS-220 |
|---|---|
| tên sản phẩm | Sàng phân tử carbon |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
| đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
|---|---|
| đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
| nhiệt độ kiểm tra | ≤20℃ |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| Thời gian Adsorprion | 2X50S |