| Tên | Máy sấy sàng phân tử |
|---|---|
| Hấp phụ nước tĩnh%≥ | 17,5 |
| Tỷ lệ hao mòn%≤ | 0,1 |
| Mật độ lớn g/ml | 0,85 |
| Tỷ lệ vượt qua kích thước hạt%≥ | 98 |
| Nguồn gốc | Thượng Hải, Trung Quốc (Đại lục) |
|---|---|
| Hình dạng | Hạt, hạt |
| Quản lý chất lượng | ISO9001:2008 |
| Nước hấp phụ tĩnh | 25,0% |
| độ tinh khiết | ≥ 99% |
| mật độ lớn | 0,68-0,72g/ml |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Giá trị PH | 7-9 |
| Hình dạng | hình cầu |
| Thời hạn sử dụng | 2 năm |
| Classification | Adsorption Auxiliary Agent |
|---|---|
| Product Name | 4.0 - 6.0mm 3A Molecular Sieve Desiccant For High Voltage Electric Equipment Switchgear |
| High Light | Switchgear 3A Molecular Sieve Adsorbent, 6.0mm 3A Molecular Sieve, Chemical Molecular Sieve Desiccant |
| Certificate | SGS & REACH |
| CAS No. | 1318-02-1 |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
|---|---|
| Kích thước | 3.0mm-5.0mm |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| hấp phụ độ ẩm | ≥21% |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| Tên khác | CMS |
|---|---|
| Màu | Đen |
| Mô hình | CMS-220 / 240/260 |
| Kiểu | Hấp phụ |
| Đường kính lỗ rỗng danh nghĩa | 4 thiên thần |
| Đường kính lỗ rỗng danh nghĩa | 4 thiên thần |
|---|---|
| Kích thước | 1.3mm, 1.6mm |
| Mật độ xếp chồng | 680-700G / L |
| Cường độ nén | ≥75N / hạt |
| Mô hình | CMS-220 / 240/260 |
| Hấp phụ nước tĩnh | trọng lượng ≥ 22% |
|---|---|
| Vật liệu | Alumina hoạt tính |
| Ứng dụng | Điều hòa không khí, tủ lạnh, vv |
| Số CAS | 70955-01-0 |
| Kích cỡ | 2-4mm |
| Cường độ nén | 85N |
|---|---|
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Số CAS | 70955-01-0 |
| Hình dạng | hình cầu |
| Giá trị PH | 6-8 |
|---|---|
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| gói | 25kg/túi |
| Hạn sử dụng | 2 năm |
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |