| hấp phụ nước | ≥ 21,0% |
|---|---|
| Loại chất hấp thụ | sàng phân tử |
| Nước hấp phụ tĩnh | 25,0% |
| Quản lý chất lượng | ISO9001:2008 |
| Loại | chất hấp phụ |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,85 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
|---|---|
| Kích thước | 3.0mm-5.0mm |
| hấp phụ độ ẩm | ≥21% |
| Nhiệt độ làm việc | 80°C |
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
|---|---|
| Loại | chất hấp phụ |
| độ ẩm | ≤1,0% |
| Tên sản phẩm | Sàng phân tử carbon |
| Cuộc sống phục vụ | 2-3 năm |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,85 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Tên | Sàng lọc phân tử |
|---|---|
| tính năng | độ tin cậy |
| Nhiệt độ | 250oC đến 450oC |
| Mật độ lớn g / ml | 0,9 |
| Tỷ lệ vượt qua kích thước hạt% | 98 |
| Tên | Sàng hấp thụ phân tử |
|---|---|
| tính năng | Mặc cực thấp |
| Tỷ lệ hao mòn% | 0,1 |
| Mật độ khối lượng g / ml | 0,9 |
| Tỷ lệ vượt qua kích thước hạt% | 98 |
| Loại | chất hấp phụ |
|---|---|
| Hình dạng | Hạt, hạt |
| Ứng dụng | Phối hợp, hấp thụ, tách và trao đổi ion |
| Màu sắc | be |
| Sự xuất hiện | bột trắng |
| Kích cỡ | 2,0-6,0mm |
|---|---|
| Tỷ lệ đủ điều kiện của kích thước hạt | ≥98,0 |
| Hấp thụ nước tối đa | 21,5% phút |
| Màu sắc | be |
| tên sản phẩm | Sàng phân tử 5A |