| Màu sắc | be |
|---|---|
| Loại | chất hấp phụ |
| Ứng dụng | Phối hợp, hấp thụ, tách và trao đổi ion |
| Quản lý chất lượng | ISO9001:2008 |
| Kích thước lỗ chân lông | 3-10 Å |
| hấp phụ nước | ≥ 21,0% |
|---|---|
| Loại chất hấp thụ | sàng phân tử |
| Nước hấp phụ tĩnh | 25,0% |
| Quản lý chất lượng | ISO9001:2008 |
| Loại | chất hấp phụ |
| hấp phụ nước | ≤10,0% |
|---|---|
| Hình dạng | Hình trụ, dạng hạt, dạng viên |
| Màu sắc | be |
| Nước hấp phụ tĩnh | ≥21,0 |
| tên sản phẩm | Sàng phân tử 5A |
| Kích thước hạt | 2,0-5,0mm |
|---|---|
| Hình dạng | Hình trụ, dạng hạt, dạng viên |
| mật độ lớn | ≥0,60g/ml |
| PH | 3-10 |
| thể tích lỗ rỗng | ≥0,35cm3/g |
| Hình dạng | Hình trụ, dạng hạt, dạng viên |
|---|---|
| Cường độ nén N/P | ≥50 |
| Tỷ lệ đủ điều kiện của kích thước hạt | ≥98,0 |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,20% |
| Nước hấp phụ tĩnh | ≥21,0 |
| Hạn sử dụng | 2 năm |
|---|---|
| Giá trị PH | 6-8 |
| Hình dạng | hình trụ |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 13X |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
| Nước hấp phụ tĩnh | ≥21,0 |
|---|---|
| tên sản phẩm | Sàng phân tử 5A |
| Hình dạng | Hình trụ, dạng hạt, dạng viên |
| Cường độ nén N/P | ≥50 |
| mật độ lớn | ≥0,60g/ml |
| Kích cỡ | 2,0-6,0mm |
|---|---|
| Tỷ lệ đủ điều kiện của kích thước hạt | ≥98,0 |
| Hấp thụ nước tối đa | 21,5% phút |
| Màu sắc | be |
| tên sản phẩm | Sàng phân tử 5A |
| CAS No. | 1318-02-1 |
|---|---|
| Compressive Strength | 100N |
| Product Category | 3A Molecular Sieve Desiccant |
| Attrition Rate | WT < 0.1% |
| Product Name | Zeolite 3A Molecular Sieve Desiccant For High Voltage Electric Equipment Switchgear |
| Hàm độ ẩm trong bao bì | 1,50 |
|---|---|
| Kích cỡ | 2,0-6,0mm |
| Hình dạng | Hình trụ, dạng hạt, dạng viên |
| Hấp thụ nước tối đa | 21,5% phút |
| PH | 3-10 |