| giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
|---|---|
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Không có. | 1318-02-1 |
| Bao bì | 25kg/túi |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 3A |
| Package | 25kg/bag |
|---|---|
| Shape | Cylindrical |
| Product Name | 13X Molecular Sieve Desiccant |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
| Surface Area | ≥900m2/g |
| độ ẩm | 0,3% |
|---|---|
| Ứng dụng | Làm khô không khí |
| Sử dụng | Hấp phụ khí từ SF6, Thiết bị đóng cắt điện cao thế |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 3A |
| Số CAS | 1318-02-1 |
| Ứng dụng | Điều hòa không khí, tủ lạnh, vv |
|---|---|
| Vật liệu | Alumina hoạt tính |
| Hình dạng | hình cầu |
| Cường độ nén | 85N |
| phân loại | Chất phụ trợ hóa chất |
| giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
|---|---|
| Hấp phụ nước tĩnh | trọng lượng ≥ 22% |
| Hình dạng | hình cầu |
| Vật liệu | Alumina hoạt tính |
| Ứng dụng | Điều hòa không khí, tủ lạnh, vv |
| Hình dạng | hình cầu |
|---|---|
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Ứng dụng | Điều hòa không khí, tủ lạnh, vv |
| giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Cường độ nén | 85N |
| đóng gói | 25kg/túi |
|---|---|
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Ứng dụng | Điều hòa không khí, tủ lạnh, vv |
| Số CAS | 70955-01-0 |
| tên sản phẩm | chất hút ẩm lạnh |
| Kích thước lỗ chân lông | 3A |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 3A |
| Hình dạng | hạt cầu |
| Sử dụng | Hấp phụ khí từ SF6, Thiết bị đóng cắt điện cao thế |
| Tỷ lệ tiêu hao | trọng lượng < 0,1% |
| Vật liệu | Alumina hoạt tính |
|---|---|
| giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| đóng gói | 25kg/túi |
| phân loại | Chất phụ trợ hóa chất |
| Cường độ nén | 85N |
| Ứng dụng | Điều hòa không khí, tủ lạnh, vv |
|---|---|
| Kích cỡ | 2-4mm |
| tên sản phẩm | chất hút ẩm lạnh |
| Số CAS | 70955-01-0 |
| giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |