| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Kích cỡ | 2.0-3.0mm, 4.0-6.0mm |
| điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Kích thước | 2.0-3.0mm, 4.0-6.0mm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 3A |
| Ứng dụng | Làm khô không khí |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Độ tinh khiết | 98% |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
|---|---|
| Ứng dụng | Làm khô không khí |
| độ ẩm | 0,3% |
| PH | 7-9 |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 3A |
| Kích thước | 3.0mm-5.0mm |
|---|---|
| Hình dạng | hình trụ |
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| diện tích bề mặt | ≥900m2/g |
| hấp phụ độ ẩm | ≥21% |
| Product Category | 3A Molecular Sieve Desiccant |
|---|---|
| Bulk Density | G/ml ≥ 0.7 |
| Usage | Gases Adsorption From SF6, High Voltage Electric Switchgear |
| Shape | Sphere |
| Attrition Rate | WT < 0.1% |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,85 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| độ ẩm | 0,3% |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 3A |
| Bao bì | 25kg/túi |
| Ứng dụng | Làm khô không khí |
| Cường độ nén | 100N |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
|---|---|
| Kích thước | 3.0mm-5.0mm |
| hấp phụ độ ẩm | ≥21% |
| Nhiệt độ làm việc | 80°C |
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| Giá trị PH | 6-8 |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 13X |
| Thời hạn sử dụng | 2 năm |
| Kích thước | 3.0mm-5.0mm |
| Status Code | 403 |
|---|---|
| Description | The server understood the request, but is refusing to fulfill it. |
| Server | openresty |
| Product Name | 403 Forbidden |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |