| độ tinh khiết | 98% |
|---|---|
| Ứng dụng | Làm khô không khí |
| Bao bì | 25kg/túi |
| Cường độ nén | 100N |
| Sử dụng | Hấp phụ khí từ SF6, Thiết bị đóng cắt điện cao thế |
| Cường độ nén N/P | ≥50 |
|---|---|
| Tỷ lệ đủ điều kiện của kích thước hạt | ≥98,0 |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,20% |
| Màu sắc | be |
| Kích thước hạt | 2,0-5,0mm |
| Tỷ lệ tiêu hao | trọng lượng < 0,1% |
|---|---|
| Cách sử dụng | Hấp phụ khí từ SF6, Thiết bị đóng cắt điện cao thế |
| Độ tinh khiết | 98% |
| Hình dạng | hạt cầu |
| Không có. | 1318-02-1 |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| Tỷ lệ tiêu hao | trọng lượng < 0,1% |
|---|---|
| Kích thước | 2.0-3.0mm, 4.0-6.0mm |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| độ tinh khiết | 98% |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
|---|---|
| diện tích bề mặt | ≥900m2/g |
| Thời hạn sử dụng | 2 năm |
| Giá trị PH | 6-8 |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| Size | 2.0-3.0mm, 4.0-6.0mm |
|---|---|
| Compressive Strength | 100N |
| Bulk Density | G/ml ≥ 0.7 |
| Classification | Adsorption Auxiliary Agent |
| Shape | Sphere |
| Cường độ nén | 100N |
|---|---|
| Hình dạng | hạt cầu |
| Kích thước | 2.0-3.0mm, 4.0-6.0mm |
| Bao bì | 25kg/túi |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 3A |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 3A |
|---|---|
| Bao bì | 25kg/túi |
| Hình dạng | hạt cầu |
| độ ẩm | 0,3% |
| Ứng dụng | Làm khô không khí |