| Loại hình doanh nghiệp | nhà chế tạo |
|---|---|
| Kích thước | Lưới 8 * 12 và lưới 4 * 6 |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| Cường độ nén | ≥ 135 N / hạt |
| Tỷ lệ Attrition≥50 | ≤ 0,20% |
| Kiểu | Chất hấp phụ |
|---|---|
| Hình dạng | Dạng hạt, dạng viên |
| Màu sắc | Be |
| Tỷ lệ Attrition | ≤ 0,1% |
| Mật độ hàng loạt | ≥ 0,72G / ml |
| Loại chất hấp thụ | sàng phân tử |
|---|---|
| Quản lý chất lượng | ISO9001:2008 |
| Khả năng hấp thụ | >18% |
| Màu sắc | be |
| Loại | chất hấp phụ |
| Hình dạng | Hình trụ, dạng hạt, dạng viên |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Nước hấp phụ tĩnh % | ≥21,0 |
| Quản lý chất lượng | ISO9001:2008 |
| tên sản phẩm | Sàng phân tử 5A |
| Ứng dụng | Làm khô không khí |
|---|---|
| Hình dạng | hạt cầu |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Tỷ lệ tiêu hao | trọng lượng < 0,1% |
| Tỷ lệ tiêu hao | trọng lượng < 0,1% |
|---|---|
| giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Cường độ nén | 100N |
| Bao bì | 25kg/túi |
| Độ tinh khiết | 98% |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| Static Water Adsorption | ≥ 22% |
|---|---|
| Product Name | KDHF-09 3A Zeolite Molecular Sieve Adsorbent For High Voltage Electric Switchgear |
| Classification | Adsorption Auxiliary Agent |
| Shape | Sphere |
| Attrition Rate | < 0.1% |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| độ tinh khiết | 98% |
|---|---|
| Ứng dụng | Làm khô không khí |
| Bao bì | 25kg/túi |
| Cường độ nén | 100N |
| Sử dụng | Hấp phụ khí từ SF6, Thiết bị đóng cắt điện cao thế |