| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,72 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,72 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Hình dạng | Dạng hạt; Dạng viên |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Rây phân tử loại Kali A | Hạt hình cầu |
| sự tinh khiết | 98% |
| Hình dạng | Dạng hạt; Dạng viên |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Kích thước | 2.0-3.0mm; 2,0-3,0mm; 3.0-5.0mm; 3,0-5,0mm; 4.0-6.0mm 4,0-6,0m |
| Rây phân tử loại Kali A | Hạt hình cầu |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| Rây phân tử loại Kali A | Hạt hình cầu |
|---|---|
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| Dung tích nước cân bằng | ≥ 22% |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
| Cường độ nén | ≥ 135 N / hạt |
| Hình dạng | Dạng hạt; Dạng viên |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Rây phân tử loại Kali A | Hạt hình cầu |
| Giấy chứng nhận | j.SGS & REACH |
| Số CAS | 70955-01-0 |
|---|---|
| giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| độ ẩm gói | khối lượng ≤ 1,5% |
| phân loại | Chất phụ trợ hóa chất |
| Hạn sử dụng | 2 năm |
| Gói | 25kg/túi |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử |
| Ứng dụng | Khô không khí, Thanh khí |
| Tổn thất khi sấy khô | ≤1,5% |
| Kích thước hạt | 1-3mm |
| Kho | Nơi khô ráo và thoáng mát |
|---|---|
| độ ẩm gói | khối lượng ≤ 1,5% |
| giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Cường độ nén | 85N |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 4A |
| Số CAS | 70955-01-0 |
|---|---|
| phân loại | Chất phụ trợ hóa chất |
| Kho | Nơi khô ráo và thoáng mát |
| mật độ lớn | G/ml ≥ 0,72 |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 4A |