| Hấp phụ nước | ≥21,0% |
|---|---|
| hàm lượng nước | ≤1.0 |
| Tỷ lệ đủ tiêu chuẩn của kích thước hạt% ≥ | 98 |
| giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
| màu sắc | be |
| Hấp phụ nước | ≥21,0% |
|---|---|
| hàm lượng nước | ≤1.0 |
| Tỷ lệ đủ tiêu chuẩn của kích thước hạt% ≥ | 98 |
| giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
| màu sắc | be |
| CAS KHÔNG | 63231-69-6 |
|---|---|
| EINECS KHÔNG | 215-684-8 |
| Tên khác | Rây phân tử 4A |
| Rây phân tử loại Kali A | Hạt hình cầu |
| Màu sắc | Be |
| Hấp phụ nước | ≥21,0% |
|---|---|
| hàm lượng nước | ≤1.0 |
| Tỷ lệ đủ tiêu chuẩn của kích thước hạt% ≥ | 98 |
| giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
| màu sắc | be |
| Hấp phụ nước | ≥21,0% |
|---|---|
| hàm lượng nước | ≤1.0 |
| Tỷ lệ đủ tiêu chuẩn của kích thước hạt% ≥ | 98 |
| giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
| màu sắc | be |
| Tên | Chất hút ẩm sàng phân tử 4A |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Đặc tính | Chống mài mòn cao |
| Rây phân tử loại Kali A | Hạt hình cầu |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| MOQ | 10 KG |
|---|---|
| Trọn gói | 25kg / Thùng Carton |
| Chứng nhận | SGS REACH |
| Hấp thu CO2 | 18,0 |
| Kích thước | 2,0-3,0 mm, 3,0--5,0 mm, 4,0-6,0 mm |
| % N-hexan hấp phụ tĩnh | ≥12.0 |
|---|---|
| Quản lý chất lượng | ISO9001: 2008 |
| Màu sắc | be |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Mật độ số lượng lớn tối đa | 0,72g / ml, 0,70g / ml |
| Trọn gói | 25kg / thùng carton; 150 mỗi chiếc trống ăn cắp |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | ISO9001: 2008 |
| Màu | be |
| Độ tinh khiết | 98% |
| hình dạng | Granular, Pellet |
| Hình dạng | Dạng hạt; Dạng viên |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Rây phân tử loại Kali A | Hạt hình cầu |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |