| Ethylene hấp phụ tĩnh mg / g ≤ | 3.0 |
|---|---|
| hàm lượng nước | ≤1.0 |
| Tỷ lệ đủ tiêu chuẩn của kích thước hạt% ≥ | 98 |
| giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| màu sắc | be |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | hạt |
| Mật độ hàng loạt | g / ml ≥ 0,72-0,82 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,7 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Độ tinh khiết | 97% |
|---|---|
| Nước hấp phụ tĩnh | 18% |
| Mật độ xếp chồng | 0,75 g / ml |
| Kích thước | 1,7-2,5 mm |
| Màu | Be |
| Kích thước | 2.0-3.0 mm ; 2,0-3,0 mm; 3.0-5.0 mm ;4.0-6.0 mm 3,0-5,0 mm; 4,0-6,0 mm |
|---|---|
| Hình dạng | hạt |
| Màu sắc | be |
| Mật độ hàng loạt | ≥0,75g / ml, 0,68g / ml |
| Hấp phụ nước | ≥21,0% |
| Bưu kiện | 25kg / thùng carton trống |
|---|---|
| Chứng nhận | SGS REACH |
| Kích thước | 2,0-3,0 mm, 3,0-5,0 mm, 4,0-6,0 mm |
| Hình dạng | Dạng hạt, dạng viên |
| Màu sắc | Be |
| Hấp phụ nước | ≥21,0% |
|---|---|
| hàm lượng nước | ≤1.0 |
| Tỷ lệ đủ tiêu chuẩn của kích thước hạt% ≥ | 98 |
| giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
| màu sắc | be |
| Tên | Chất hút ẩm sàng phân tử 4A |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Tính năng 1 | Chống mài mòn cao |
| Tính năng 2 | Sức mạnh nghiền cao |
| Rây phân tử loại Kali A | Hạt hình cầu |
| hình dạng | Granular, Pellet |
|---|---|
| Màu | Be |
| Kích thước | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| SỐ CAS | 63231-69-6 |
| Độ ẩm trọn gói | ≤ 1,5% |
| Màu sắc | be |
|---|---|
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Mật độ số lượng lớn tối đa | 0,72g / ml, 0,70g / ml |
| Hấp phụ nước tối đa | 21,5% phút |
| Độ ẩm gói% | ≤1,50 |