| chi tiết đóng gói | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 1. Thùng Carton/25KG 2. Hộp Carton/25KG; 3. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp | 200 tấn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Thiểm Tây, Trung Quốc |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
|---|---|
| Hình dạng | hạt |
| Màu sắc | be |
| Mật độ hàng loạt | ≥0,75g / ml, 0,68g / ml |
| Hấp phụ nước | ≥21,0% |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
|---|---|
| Mật độ hàng loạt | ≥0,75g / ml, 0,68g / ml |
| Hấp phụ nước | ≥21,0% |
| Hấp phụ etylen | ≤3.0mg / g |
| Đóng gói độ ẩm | ≤1,5% |
| Kích thước | 2.0--3.0mm; 3.0--5.0mm; 4.0--6.0mm |
|---|---|
| Nước hấp thụ nước% | ≥21,0 |
| Gói độ ẩm% | ≤1,50 |
| N-hexane% hấp phụ tĩnh | ≥12.0 |
| hình dạng | Granular, Pellet |
| Hình dạng | Dạng hạt; Dạng viên |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Rây phân tử loại Kali A | Hạt hình cầu |
| Giấy chứng nhận | j.SGS & REACH |
| CAS KHÔNG | 63231-69-6 |
|---|---|
| EINECS KHÔNG | 215-684-8 |
| Tên khác | Rây phân tử 4A |
| Rây phân tử loại Kali A | Hạt hình cầu |
| Màu sắc | Be |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,75 |
| Kích thước | 0,5-1,0mm, 1,0-1,5mm, 1,5-2mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Tên | Chất hút ẩm sàng phân tử 4A |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Tính năng 1 | Chống mài mòn cao |
| Tính năng 2 | Sức mạnh nghiền cao |
| Rây phân tử loại Kali A | Hạt hình cầu |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,75 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| hình dạng | Granular, Pellet |
|---|---|
| Màu | Be |
| Độ ẩm trọn gói | ≤ 1,5% |
| Công suất nước cân bằng | ≥ 27% |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤ 0,1% |