| Hình dạng | quả cầu |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Kích cỡ | 2,0-3,0mm, 3,0-5,0mm, 4,0-6,0mm |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| Dung tích nước cân bằng | ≥ 27% |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
|---|---|
| Dung tích nước cân bằng | ≥ 27% |
| Công suất cân bằng Carbon Dioxide | ≥ 18% |
| Tỷ lệ Attrition | ≤ 0,1% |
| Mật độ hàng loạt | ≥ 0,72G / ml |
| Hình dạng | Hạt |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Kích cỡ | 2,0-3,0mm, 3,0-5,0mm, 4,0-6,0mm |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| Dung tích nước cân bằng | ≥ 27% |
| Hình dạng | GRANULAR |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Kích cỡ | 2,0-3,0mm, 3,0-5,0mm, 4,0-6,0mm |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| Dung tích nước cân bằng | ≥ 27% |
| Hình dạng | viên nhỏ |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Kích cỡ | 2,0-3,0mm, 3,0-5,0mm, 4,0-6,0mm |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| Dung tích nước cân bằng | ≥ 27% |
| Mật độ số lượng lớn | ≥0,75g / ml, 0,68g / ml |
|---|---|
| Hấp thụ nước | ≥21,0% |
| Giấy chứng nhận | SGS & REACH |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0.1% |
| Kiểu | Chất hấp phụ |
| Giấy chứng nhận | SGS & REACH |
|---|---|
| hình dạng | hạt |
| Màu | be |
| Kích thước | 1,6-2,5 mm, 3,0-5,0 mm |
| Trình độ chuyên môn | ≥98% |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
|---|---|
| Kích thước | 3.0mm-5.0mm |
| hấp phụ độ ẩm | ≥21% |
| Nhiệt độ làm việc | 80°C |
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| Giá trị PH | 6-8 |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 13X |
| Thời hạn sử dụng | 2 năm |
| Kích thước | 3.0mm-5.0mm |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |