| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,75 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Loại hình doanh nghiệp | nhà chế tạo |
|---|---|
| Kích thước | Lưới 8 * 12 và lưới 4 * 6 |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| Cường độ nén | ≥ 135 N / hạt |
| Tỷ lệ Attrition≥50 | ≤ 0,20% |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
|---|---|
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| hấp phụ độ ẩm | ≥21% |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| Thời hạn sử dụng | 2 năm |
| Hình dạng | Hình hình trụ |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 13X |
| Kích thước | 3.0mm-5.0mm |
| Giá trị PH | 6-8 |
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| Nhiệt độ làm việc | 80°C |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| hấp phụ độ ẩm | ≥21% |
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| Giá trị PH | 6-8 |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
|---|---|
| Thời hạn sử dụng | 2 năm |
| Kích thước | 3.0mm-5.0mm |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Gói | 25kg/túi |
| hấp phụ độ ẩm | ≥21% |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng |
| Kích cỡ | 3.0mm-5.0mm |
| tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 13X |
| Hạn sử dụng | 2 năm |
| Product Name | 13X Molecular Sieve Desiccant |
|---|---|
| Attrition Rate | ≤0.2% |
| Pore Size | 2-3nm |
| Shape | Cylindrical |
| Package | 25kg/bag |
| Kích thước | 3.0mm-5.0mm |
|---|---|
| Gói | 25kg/túi |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| Package | 25kg/bag |
|---|---|
| Shape | Cylindrical |
| Product Name | 13X Molecular Sieve Desiccant |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
| Surface Area | ≥900m2/g |