| Crush Strength | ≥20N |
|---|---|
| Working Temperature | 80℃ |
| Moisture Adsorption | ≥21% |
| Attrition Rate | ≤0.2% |
| Bulk Density | ≥0.75g/ml |
| Bưu kiện | 25kg/túi |
|---|---|
| Moisture Adsorption | ≥21% |
| Attrition Rate | ≤0.2% |
| Surface Area | ≥900m2/g |
| Shelf Life | 2 Years |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
|---|---|
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| gói | 25kg/túi |
| Hình dạng | hình trụ |
| diện tích bề mặt | ≥900m2/g |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 13X |
|---|---|
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| Màu sắc | Màu trắng |
| gói | 25kg/túi |
| Hình dạng | hình trụ |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 13X |
|---|---|
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Nhiệt độ làm việc | 80°C |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| Công suất cân bằng Carbon Dioxide | ≥ 18% |
|---|---|
| Tỷ lệ Attrition | ≤ 0,1% |
| Màu sắc | Be |
| Kích thước | 2,0-3,0mm, 3,0-5,0mm, 4,0-6,0mm |
| Công thức hóa học điển hình | Na2O. Na2O. Al2O3. Al2O3. (2.8±0.2) SiO2. (2,8 ± 0,2) SiO2. |
| Công suất Carbon Dioxide cân bằng | ≥ 18% |
|---|---|
| Công suất nước cân bằng | ≥ 27% |
| Công thức hóa học điển hình | Na2O. Al2O3. (2,8 ± 0,2) SiO2. (6 ~ 7) H2O |
| SiO2 Al2O3 | ≈2,6-3,0 |
| Mật độ số lượng lớn | ≥ 0,72G / ml |
| Công thức hóa học điển hình | Na2O. Na2O. Al2O3. Al2O3. (2.8±0.2) SiO2. (2,8 ± 0,2) SiO2. |
|---|---|
| SiO2 Al2O3 | ≈2,6-3,0 |
| Quản lý chất lượng | ISO9001: 2008 |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| Dung tích nước cân bằng | ≥ 27% |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
|---|---|
| Dung tích nước cân bằng | ≥ 27% |
| Kích thước | 2,0-3,0mm, 3,0-5,0mm, 4,0-6,0mm |
| Tỷ lệ Attrition | ≤ 0,1% |
| Màu sắc | Be |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
|---|---|
| Dung tích nước cân bằng | ≥ 27% |
| Công suất cân bằng Carbon Dioxide | ≥ 18% |
| Tỷ lệ Attrition | ≤ 0,1% |
| Màu sắc | Be |