| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,75 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| chi tiết đóng gói | Túi dệt bằng polypropylen có trọng lượng 25 kg có lớp lót bằng nhựa. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T |
| Khả năng cung cấp | 200 tấn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Thiểm Tây, Trung Quốc |
| Giá trị PH | 2-12 |
|---|---|
| độ ẩm | ≤1,0% |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| Người mẫu | CMS-220 |
| mật độ lớn | G/ml ≥ 0,72 |
|---|---|
| Hạn sử dụng | 2 năm |
| độ ẩm gói | khối lượng ≤ 1,5% |
| Ứng dụng | Làm khô không khí, khử nước, hấp phụ |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 4A |
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
|---|---|
| đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
| nhiệt độ kiểm tra | ≤20℃ |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| Thời gian Adsorprion | 2X50S |
| Tên | Sàng lọc phân tử |
|---|---|
| tính năng | độ tin cậy |
| Nhiệt độ | 250oC đến 450oC |
| Mật độ lớn g / ml | 0,9 |
| Tỷ lệ vượt qua kích thước hạt% | 98 |
| Tên | Sàng hấp thụ phân tử |
|---|---|
| tính năng | Mặc cực thấp |
| Tỷ lệ hao mòn% | 0,1 |
| Mật độ khối lượng g / ml | 0,9 |
| Tỷ lệ vượt qua kích thước hạt% | 98 |
| Tên | Sàng hấp thụ phân tử |
|---|---|
| Hấp phụ nước tĩnh% | 19,0 |
| Tỷ lệ hao mòn% | 0,1 |
| Mật độ khối lượng g / ml | 0,85 |
| Tỷ lệ vượt qua kích thước hạt% | 98 |
| tên sản phẩm | Sàng phân tử carbon |
|---|---|
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| nhiệt độ kiểm tra | ≤20℃ |
| Thời gian Adsorprion | 2X50S |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| đóng gói | 25kg/túi |
|---|---|
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Ứng dụng | Điều hòa không khí, tủ lạnh, vv |
| Số CAS | 70955-01-0 |
| tên sản phẩm | chất hút ẩm lạnh |