| Loại | chất hấp phụ |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài | đen dạng hạt |
| Giá trị PH | 2-12 |
| nhiệt độ kiểm tra | ≤20℃ |
| Thời gian Adsorprion | 2X50S |
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
|---|---|
| độ ẩm | ≤1,0% |
| Tên sản phẩm | Sàng phân tử carbon |
| Thời gian Adsorprion | 2X50S |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| Static Water Adsorption | ≥ 22% |
|---|---|
| Product Name | KDHF-09 3A Zeolite Molecular Sieve Adsorbent For High Voltage Electric Switchgear |
| Classification | Adsorption Auxiliary Agent |
| Shape | Sphere |
| Attrition Rate | < 0.1% |
| chi tiết đóng gói | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 1. Thùng Carton/25KG 2. Hộp Carton/25KG; 3. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp | 200 tấn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Thiểm Tây, Trung Quốc |
| Tên | Rây phân tử 4a |
|---|---|
| CAS KHÔNG | 63231-69-6 |
| EINECS KHÔNG | 215-684-8 |
| Rây phân tử loại Kali A | Hạt hình cầu |
| Màu sắc | Be |
| Tỷ lệ tiêu hao | trọng lượng < 0,1% |
|---|---|
| giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Cường độ nén | 100N |
| Bao bì | 25kg/túi |
| Độ tinh khiết | 98% |
| Kích thước | 2.0-3.0mm, 4.0-6.0mm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 3A |
| Ứng dụng | Làm khô không khí |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Độ tinh khiết | 98% |
| độ ẩm | 0,3% |
|---|---|
| Ứng dụng | Làm khô không khí |
| Sử dụng | Hấp phụ khí từ SF6, Thiết bị đóng cắt điện cao thế |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 3A |
| Số CAS | 1318-02-1 |
| Tên | Máy sấy sàng phân tử XH-9 |
|---|---|
| Ứng dụng | Nhà máy điện lạnh |
| Tỷ lệ hao mòn%≤ | 0,1 |
| Mật độ lớn g/ml | 0,9 |
| Tỷ lệ vượt qua kích thước hạt%≥ | 98 |
| Product Category | 3A Molecular Sieve Desiccant |
|---|---|
| Bulk Density | G/ml ≥ 0.7 |
| Usage | Gases Adsorption From SF6, High Voltage Electric Switchgear |
| Shape | Sphere |
| Attrition Rate | WT < 0.1% |