| Static Water Adsorption | WT ≥ 22% |
|---|---|
| CAS No. | 1318-02-1 |
| Package Moisture | WT ≤ 1.5% |
| Usage | Gases Adsorption From SF6, High Voltage Electric Switchgear |
| Shape | Sphere |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| Tên | Máy sấy sàng phân tử |
|---|---|
| Hấp phụ nước tĩnh%≥ | 17,5 |
| Tỷ lệ hao mòn%≤ | 0,1 |
| Mật độ lớn g/ml | 0,85 |
| Tỷ lệ vượt qua kích thước hạt%≥ | 98 |
| Kích thước hạt | 2,0-5,0mm |
|---|---|
| Hình dạng | Hình trụ, dạng hạt, dạng viên |
| mật độ lớn | ≥0,60g/ml |
| PH | 3-10 |
| thể tích lỗ rỗng | ≥0,35cm3/g |
| Classification | Adsorption Auxiliary Agent |
|---|---|
| Product Name | 4.0 - 6.0mm 3A Molecular Sieve Desiccant For High Voltage Electric Equipment Switchgear |
| High Light | Switchgear 3A Molecular Sieve Adsorbent, 6.0mm 3A Molecular Sieve, Chemical Molecular Sieve Desiccant |
| Certificate | SGS & REACH |
| CAS No. | 1318-02-1 |
| Hấp phụ nước tĩnh | trọng lượng ≥ 22% |
|---|---|
| Vật liệu | Alumina hoạt tính |
| Ứng dụng | Điều hòa không khí, tủ lạnh, vv |
| Số CAS | 70955-01-0 |
| Kích cỡ | 2-4mm |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
|---|---|
| Thời hạn sử dụng | 2 năm |
| Gói | 25kg/túi |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| diện tích bề mặt | ≥900m2/g |
| Tên | Chất làm lạnh |
|---|---|
| tính năng | Đa chức năng |
| mô hình môi chất lạnh | R12, R22, R123, R124, R125, R134a, R143a |
| Mật độ lớn g / ml | 0,9 |
| Tỷ lệ vượt qua kích thước hạt% | 98 |
| Tên | Chất làm lạnh |
|---|---|
| ứng dụng | Sấy khô và thanh lọc chất làm lạnh |
| Tỷ lệ hao mòn% | 0,1 |
| Mật độ lớn g / ml | 0,9 |
| Tỷ lệ vượt qua kích thước hạt% | 98 |
| Tên | Chất làm lạnh |
|---|---|
| tính năng | Khả năng tương thích hóa học cao |
| Tỷ lệ hao mòn% | 0,1 |
| Mật độ lớn g / ml | 0,9 |
| Tỷ lệ vượt qua kích thước hạt% | 98 |