| Kích thước hạt | 2,0-5,0mm |
|---|---|
| tên sản phẩm | Sàng phân tử 5A |
| thể tích lỗ rỗng | ≥0,35cm3/g |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| Tỷ lệ đủ điều kiện của kích thước hạt | ≥98,0 |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| Bulk Density | ≥0.75g/ml |
|---|---|
| Attrition Rate | ≤0.2% |
| Surface Area | ≥900m2/g |
| Pore Size | 2-3nm |
| Working Temperature | 80℃ |
| Màu sắc | be |
|---|---|
| tên sản phẩm | Sàng phân tử 5A |
| PH | 3-10 |
| Tỷ lệ đủ điều kiện của kích thước hạt | ≥98,0 |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,20% |
| độ ẩm | 0,3% |
|---|---|
| Ứng dụng | Làm khô không khí |
| Sử dụng | Hấp phụ khí từ SF6, Thiết bị đóng cắt điện cao thế |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 3A |
| Số CAS | 1318-02-1 |
| hấp phụ nước | ≤10,0% |
|---|---|
| Hình dạng | Hình trụ, dạng hạt, dạng viên |
| Màu sắc | be |
| Nước hấp phụ tĩnh | ≥21,0 |
| tên sản phẩm | Sàng phân tử 5A |
| Hình dạng | Hình trụ, dạng hạt, dạng viên |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Nước hấp phụ tĩnh % | ≥21,0 |
| Quản lý chất lượng | ISO9001:2008 |
| tên sản phẩm | Sàng phân tử 5A |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
|---|---|
| Kích thước | 3.0mm-5.0mm |
| hấp phụ độ ẩm | ≥21% |
| Nhiệt độ làm việc | 80°C |
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| Nguồn gốc | Thượng Hải, Trung Quốc (Đại lục) |
|---|---|
| Hình dạng | Hạt, hạt |
| Quản lý chất lượng | ISO9001:2008 |
| Nước hấp phụ tĩnh | 25,0% |
| độ tinh khiết | ≥ 99% |
| Màu sắc | be |
|---|---|
| Loại | chất hấp phụ |
| Ứng dụng | Phối hợp, hấp thụ, tách và trao đổi ion |
| Quản lý chất lượng | ISO9001:2008 |
| Kích thước lỗ chân lông | 3-10 Å |