| độ ẩm | ≤1,0% |
|---|---|
| Ứng dụng | Tách khí |
| Bao bì | 25kg/túi |
| Hình dạng | hình cầu |
| diện tích bề mặt | 500-800m2/g |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
|---|---|
| mật độ lớn | 0,68-0,72g/ml |
| Gói | 25kg/túi |
| Tổn thất khi sấy khô | ≤1,5% |
| Mật độ hạt | 1,2-1,3g/ml |
| Product Name | 403 Forbidden |
|---|---|
| Description | The server understood the request, but is refusing to fulfill it. |
| Status Code | 403 |
| Server | openresty |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
| Status Code | 403 |
|---|---|
| Description | The server understood the request, but is refusing to fulfill it. |
| Server | openresty |
| Product Name | 403 Forbidden |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
| Số mô hình | zeolite 13x |
|---|---|
| Hình dạng | hạt |
| Màu sắc | be |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Mật độ hàng loạt | ≥0,72g / ml, 0,68g / ml |
| Cường độ nén N/P | ≥50 |
|---|---|
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,20% |
| tên sản phẩm | Sàng phân tử 5A |
| Màu sắc | be |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| Màu sắc | be |
|---|---|
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Mật độ số lượng lớn tối đa | 0,72g / ml, 0,70g / ml |
| Hấp phụ nước tối đa | 21,5% phút |
| CAS KHÔNG | 63231-69-6 |
| chi tiết đóng gói | 1, 25KG/carton; 1, 25kg/thùng; 2, 35KG/carton drum; 2, 35kg/thùng trống; |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T |
| Nguồn gốc | Thiểm Tây, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xi'an Lvneng |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
|---|---|
| Kích thước | 3.0mm-5.0mm |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| hấp phụ độ ẩm | ≥21% |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| gói | 25kg/túi |
|---|---|
| Kích thước | 3.0mm-5.0mm |
| Hạn sử dụng | 2 năm |
| Nhiệt độ làm việc | 80oC |
| Màu sắc | Màu trắng |