| Hấp phụ nước | ≥21,0% |
|---|---|
| hàm lượng nước | ≤1.0 |
| Tỷ lệ đủ tiêu chuẩn của kích thước hạt% ≥ | 98 |
| giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
| màu sắc | be |
| chi tiết đóng gói | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 1. Thùng Carton/25KG 2. Hộp Carton/25KG; 3. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T |
| Khả năng cung cấp | 200 tấn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Thiểm Tây, Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 1. Thùng Carton/25KG 2. Hộp Carton/25KG; 3. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp | 200 tấn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Thiểm Tây, Trung Quốc |
| Loại chất hấp thụ | sàng phân tử |
|---|---|
| Quản lý chất lượng | ISO9001:2008 |
| Khả năng hấp thụ | >18% |
| Màu sắc | be |
| Loại | chất hấp phụ |
| hấp phụ nước | ≥ 21,0% |
|---|---|
| Loại chất hấp thụ | sàng phân tử |
| Nước hấp phụ tĩnh | 25,0% |
| Quản lý chất lượng | ISO9001:2008 |
| Loại | chất hấp phụ |
| Nước hấp phụ tĩnh | ≥21,0 |
|---|---|
| tên sản phẩm | Sàng phân tử 5A |
| Hình dạng | Hình trụ, dạng hạt, dạng viên |
| Cường độ nén N/P | ≥50 |
| mật độ lớn | ≥0,60g/ml |
| Ứng dụng | Làm khô không khí, khử nước, hấp phụ |
|---|---|
| Hình dạng | dạng hạt |
| Bưu kiện | 25kg/túi |
| Hạn sử dụng | 2 năm |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| diện tích bề mặt | ≥900m2/g |
|---|---|
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| Gói | 25kg/túi |
| Nhiệt độ làm việc | 80°C |
| Thời hạn sử dụng | 2 năm |
| Tỷ lệ tiêu hao | trọng lượng < 0,1% |
|---|---|
| Cách sử dụng | Hấp phụ khí từ SF6, Thiết bị đóng cắt điện cao thế |
| Độ tinh khiết | 98% |
| Hình dạng | hạt cầu |
| Không có. | 1318-02-1 |
| Thời hạn sử dụng | 2 năm |
|---|---|
| diện tích bề mặt | ≥900m2/g |
| Gói | 25kg/túi |
| Kích thước | 3.0mm-5.0mm |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |