| Tên | Máy sấy sàng phân tử XH-9 |
|---|---|
| Ứng dụng | Nhà máy điện lạnh |
| Tỷ lệ hao mòn%≤ | 0,1 |
| Mật độ lớn g/ml | 0,9 |
| Tỷ lệ vượt qua kích thước hạt%≥ | 98 |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,85 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Pore Size | 2-3mm |
|---|---|
| Moisture Adsorption | ≥21% |
| Attrition Rate | ≤0.2% |
| PH Value | 6-8 |
| Size | 3.0mm-5.0mm |
| Nhiệt độ làm việc | 80°C |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| hấp phụ độ ẩm | ≥21% |
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| Giá trị PH | 6-8 |
| Số CAS | 70955-01-0 |
|---|---|
| Hạn sử dụng | 2 năm |
| phân loại | Chất phụ trợ hóa chất |
| độ ẩm gói | khối lượng ≤ 1,5% |
| Hình dạng | Hạt; hạt hình cầu |
| Tên | Sàng phân tử |
|---|---|
| tính năng | Hiệu quả |
| ứng dụng | Loại bỏ độ ẩm |
| Mật độ lớn g / ml | 0,9 |
| Tỷ lệ vượt qua kích thước hạt% | 98 |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Kích cỡ | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Kích cỡ | 2.0-3.0mm, 4.0-6.0mm |
| điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Màu sắc | Be |
|---|---|
| Khả năng hấp phụ nước tĩnh | ≥ 22% |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| Cường độ nén | ≥ 135 N / hạt |
| Tỷ lệ Attrition≥50 | ≤ 0,20% |
| CAS KHÔNG | 63231-69-6 |
|---|---|
| EINECS KHÔNG | 215-684-8 |
| Tên khác | Rây phân tử 4A |
| Rây phân tử loại Kali A | Hạt hình cầu |
| Màu sắc | Be |