| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Kích cỡ | 2.0-3.0mm, 4.0-6.0mm |
| điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
|---|---|
| Hình dạng | hạt |
| Màu sắc | be |
| Mật độ hàng loạt | ≥0,75g / ml, 0,68g / ml |
| Hấp phụ nước | ≥21,0% |
| Hình dạng | Dạng hạt |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Kích thước | 2,0-3,0mm, 3,0-5,0mm, 4,0-6,0mm |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| Khả năng hấp phụ nước tĩnh | ≥ 22% |
| Kích thước | 2.0--3.0mm; 3.0--5.0mm; 4.0--6.0mm |
|---|---|
| Nước hấp thụ nước% | ≥21,0 |
| Gói độ ẩm% | ≤1,50 |
| N-hexane% hấp phụ tĩnh | ≥12.0 |
| hình dạng | Granular, Pellet |
| Hình dạng | Dạng hạt; Dạng viên |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Kích thước | 2.0-3.0mm; 2,0-3,0mm; 3.0-5.0mm; 3,0-5,0mm; 4.0-6.0mm 4,0-6,0m |
| Rây phân tử loại Kali A | Hạt hình cầu |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| Màu sắc | be |
|---|---|
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Độ ẩm gói% | ≤1,50 |
| Giấy chứng nhận | j.SGS & REACH |
| CAS KHÔNG | 63231-69-6 |
| kích thước | 2,0--3,0mm; 3,0--5,0mm; 4,0--6,0mm |
|---|---|
| % Nước hấp phụ tĩnh | ≥21.0 |
| Độ ẩm gói% | ≤1,50 |
| màu sắc | be |
| Tỷ lệ đủ tiêu chuẩn của kích thước hạt% | ≥98.0 |
| Tỷ lệ tiêu hao | trọng lượng < 0,1% |
|---|---|
| giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Cường độ nén | 100N |
| Bao bì | 25kg/túi |
| Độ tinh khiết | 98% |
| Tỷ lệ tiêu hao | trọng lượng < 0,1% |
|---|---|
| Cách sử dụng | Hấp phụ khí từ SF6, Thiết bị đóng cắt điện cao thế |
| Độ tinh khiết | 98% |
| Hình dạng | hạt cầu |
| Không có. | 1318-02-1 |
| Kích thước | 2.0-3.0mm, 4.0-6.0mm |
|---|---|
| Số CAS | 1318-02-1 |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Bao bì | 25kg/túi |
| độ tinh khiết | 98% |