| Quản lý chất lượng | ISO9001: 2008 |
|---|---|
| Hình dạng | Dạng hạt; Dạng viên |
| Màu sắc | Be |
| Kích thước | 2.0-3.0mm; 2,0-3,0mm; 3.0-5.0mm; 3,0-5,0mm; 4.0-6.0mm 4,0-6,0m |
| EINECS KHÔNG | 215-684-8 |
| Quản lý chất lượng | ISO9001: 2008 |
|---|---|
| Hình dạng | GRANULAR |
| Màu sắc | Be |
| Kích cỡ | 2.0-3.0mm; 2,0-3,0mm; 3.0-5.0mm; 3,0-5,0mm; 4.0-6.0mm 4,0-6,0m |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | Hạt |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,72-0,82 |
| Kích cỡ | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Độ tinh khiết | 97% |
|---|---|
| Nước hấp phụ tĩnh | 18% |
| Mật độ xếp chồng | 0,75 g / ml |
| Kích thước | 1,7-2,5 mm |
| Màu | Be |
| Hấp phụ nước | ≥21,0% |
|---|---|
| hàm lượng nước | ≤1.0 |
| Tỷ lệ đủ tiêu chuẩn của kích thước hạt% ≥ | 98 |
| giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
| màu sắc | be |
| Số mô hình | zeolite 13x |
|---|---|
| Hình dạng | hạt |
| Màu sắc | be |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Mật độ hàng loạt | ≥0,72g / ml, 0,68g / ml |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
|---|---|
| Trình độ kích thước | ≥98% |
| Đóng gói độ ẩm | ≤1,5% |
| Mật độ hàng loạt | ≥0,75g / ml, 0,68g / ml |
| Hấp phụ nước | ≥21,0% |
| mật độ lớn | G/ml ≥ 0,72 |
|---|---|
| Hạn sử dụng | 2 năm |
| độ ẩm gói | khối lượng ≤ 1,5% |
| Ứng dụng | Làm khô không khí, khử nước, hấp phụ |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 4A |
| độ ẩm | 0,3% |
|---|---|
| Ứng dụng | Làm khô không khí |
| Sử dụng | Hấp phụ khí từ SF6, Thiết bị đóng cắt điện cao thế |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 3A |
| Số CAS | 1318-02-1 |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 3A |
|---|---|
| Bao bì | 25kg/túi |
| Hình dạng | hạt cầu |
| độ ẩm | 0,3% |
| Ứng dụng | Làm khô không khí |