| Số CAS | 70955-01-0 |
|---|---|
| Kích thước | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| phân loại | Chất phụ trợ hóa chất |
| độ ẩm gói | khối lượng ≤ 1,5% |
| Hình dạng | Hạt; hạt hình cầu |
| Hình dạng | hình cầu |
|---|---|
| Tổn thất khi sấy khô | ≤1,5% |
| Gói | 25kg/túi |
| Giá trị PH | 7-9 |
| Mật độ hạt | 1,2-1,3g/ml |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
|---|---|
| mật độ lớn | 0,68-0,72g/ml |
| Gói | 25kg/túi |
| Tổn thất khi sấy khô | ≤1,5% |
| Mật độ hạt | 1,2-1,3g/ml |
| Bưu kiện | 25kg/carton drum ; 25kg / thùng phuy; 150 per steal drum 150 mỗi trống ăn cắ |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
| Màu sắc | be |
| sự tinh khiết | 98% |
| Kích thước | 2,0-3,0mm, 3,0-5,0mm, 4,0-6,0mm |
| Tên | Chất hút ẩm sàng phân tử 4A |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Tính năng 1 | Chống mài mòn cao |
| Tính năng 2 | Sức mạnh nghiền cao |
| Rây phân tử loại Kali A | Hạt hình cầu |
| Tên | Chất hút ẩm sàng phân tử 4A |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Đặc tính | Chống mài mòn cao |
| Rây phân tử loại Kali A | Hạt hình cầu |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| CAS KHÔNG | 63231-69-6 |
|---|---|
| EINECS KHÔNG | 215-684-8 |
| Tên khác | Rây phân tử 4A |
| Rây phân tử loại Kali A | Hạt hình cầu |
| Màu sắc | Be |
| Màu sắc | Be |
|---|---|
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| Metanol hấp phụ tĩnh | ≤ 15% |
| Tỷ lệ Attrition | ≤ 0,20% |
| Cường độ nén | ≥ 135 N / hạt |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,72 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,72 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |