| Cuộc sống phục vụ | 2-3 năm |
|---|---|
| Loại | chất hấp phụ |
| nhiệt độ kiểm tra | ≤20℃ |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| Tên | Chất làm lạnh |
|---|---|
| ứng dụng | Sấy khô và thanh lọc chất làm lạnh |
| Tỷ lệ hao mòn% | 0,1 |
| Mật độ lớn g / ml | 0,9 |
| Tỷ lệ vượt qua kích thước hạt% | 98 |
| Quản lý chất lượng | ISO9001: 2008 |
|---|---|
| hình dạng | chi tiết |
| Màu | White |
| Al2O3 | ≥ 93% |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤ 0,5% |
| gói | 25kg/túi |
|---|---|
| Kích thước | 3.0mm-5.0mm |
| Hạn sử dụng | 2 năm |
| Nhiệt độ làm việc | 80oC |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Tên khác | CMS |
|---|---|
| Màu | Đen |
| Đường kính lỗ rỗng danh nghĩa | 4 thiên thần |
| Kích thước | 1.3mm, 1.6mm |
| Mật độ xếp chồng | 680-700G / L |
| Mật độ xếp chồng | 680-700G / L |
|---|---|
| Kiểu | Hấp phụ |
| Mô hình | CMS-220 / 240/260 |
| Cường độ nén | ≥75N / hạt |
| Kích thước | 1.3mm, 1.6mm |
| chi tiết đóng gói | 1, 25KG/carton; 1, 25kg/thùng; 2, 35KG/carton drum; 2, 35kg/thùng trống; |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T |
| Nguồn gốc | Thiểm Tây, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xi'an Lvneng |
| Dew Point | ℃ ≤ -73 |
|---|---|
| Certificate | SGS & REACH |
| Static Water Adsorption | WT ≥ 22% |
| Bulk Density | G/ml ≥ 0.7 |
| Adsorbent Variety | Molecular Sieve |
| Crush Strength | N ≥ 80 |
|---|---|
| Loss on Ignition(LOI)@960℃ (wt%) | MAX. 1.2% |
| Static Water Adsorption | WT ≥ 22% |
| Certificate | SGS & REACH |
| Shape | Sphere |
| tên sản phẩm | Sàng phân tử 5A |
|---|---|
| Nước hấp phụ tĩnh % | ≥21,0 |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Tỷ lệ đủ điều kiện của kích thước hạt | ≥98,0 |
| PH | 3-10 |