| Nguồn gốc | Thượng Hải, Trung Quốc (Đại lục) |
|---|---|
| Hình dạng | Hạt, hạt |
| Quản lý chất lượng | ISO9001:2008 |
| Nước hấp phụ tĩnh | 25,0% |
| độ tinh khiết | ≥ 99% |
| mật độ lớn | ≥0,75g/cm3 |
|---|---|
| KÍCH CỠ | 2-4mm |
| sức mạnh nghiền nát | ≥60N |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| Màu sắc | Trắng |
| KÍCH CỠ | 2-4mm |
|---|---|
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| Vật liệu | Alumina hoạt tính |
| đóng gói | 25kg/túi |
| Màu sắc | Trắng |
| Lưu trữ | Giữ ở nơi khô và có không khí |
|---|---|
| Thời hạn sử dụng | 2 năm |
| Sức mạnh nghiền | ≥ 90N/hạt |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,1% |
| mật độ lớn | 0,6-0,8g/ml |
| Classification | Adsorption Auxiliary Agent |
|---|---|
| Product Name | 4.0 - 6.0mm 3A Molecular Sieve Desiccant For High Voltage Electric Equipment Switchgear |
| High Light | Switchgear 3A Molecular Sieve Adsorbent, 6.0mm 3A Molecular Sieve, Chemical Molecular Sieve Desiccant |
| Certificate | SGS & REACH |
| CAS No. | 1318-02-1 |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
|---|---|
| Kích thước | 3.0mm-5.0mm |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| hấp phụ độ ẩm | ≥21% |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
|---|---|
| Thời hạn sử dụng | 2 năm |
| Gói | 25kg/túi |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| diện tích bề mặt | ≥900m2/g |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Kích cỡ | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Kích cỡ | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Đường kính lỗ rỗng danh nghĩa | 4 thiên thần |
|---|---|
| Mật độ xếp chồng | 680-700G / L |
| Màu | Đen |
| Kiểu | Hấp phụ |
| Mô hình | CMS-220 / 240/260 |