| Tên | Chất làm lạnh |
|---|---|
| tính năng | Khả năng tương thích hóa học cao |
| Tỷ lệ hao mòn% | 0,1 |
| Mật độ lớn g / ml | 0,9 |
| Tỷ lệ vượt qua kích thước hạt% | 98 |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
|---|---|
| mật độ lớn | ≥0,60g/ml |
| thể tích lỗ rỗng | ≥0,35cm3/g |
| Màu sắc | be |
| hấp phụ nước | ≤10,0% |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Kích cỡ | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Kích cỡ | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Kích cỡ | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
|---|---|
| nhiệt độ kiểm tra | ≤20℃ |
| đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
| Vẻ bề ngoài | đen dạng hạt |
| Giá trị PH | 2-12 |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| Tên | Chất làm lạnh |
|---|---|
| tính năng | Đa chức năng |
| mô hình môi chất lạnh | R12, R22, R123, R124, R125, R134a, R143a |
| Mật độ lớn g / ml | 0,9 |
| Tỷ lệ vượt qua kích thước hạt% | 98 |
| Tên | Chất làm lạnh |
|---|---|
| tính năng | Công suất sấy tuyệt vời |
| ứng dụng | Hệ thống lạnh văn phòng phẩm |
| Mật độ lớn g / ml | 0,9 |
| Tỷ lệ vượt qua kích thước hạt% | 98 |
| Tên | Máy sấy sàng phân tử |
|---|---|
| Hấp phụ nước tĩnh%≥ | 17,5 |
| Tỷ lệ hao mòn%≤ | 0,1 |
| Mật độ lớn g/ml | 0,85 |
| Tỷ lệ vượt qua kích thước hạt%≥ | 98 |