| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Kích cỡ | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Kích cỡ | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Kích cỡ | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| tuổi thọ | 2-3 năm |
|---|---|
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
| nhiệt độ kiểm tra | ≤20℃ |
| Giá trị PH | 2-12 |
| High Light | Molecular Sieve Adsorbent 2.0mm, Metal Enclosed GIS Molecular Sieve, Gases Sphere Molecular Sieve Beads |
|---|---|
| Shape | Sphere |
| Loss on Ignition | ≤ 1.0% |
| Classification | Adsorption Auxiliary Agent |
| Static H2O Capacity | ≥ 23% |
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
|---|---|
| đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
| nhiệt độ kiểm tra | ≤20℃ |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| Thời gian Adsorprion | 2X50S |
| KÍCH CỠ | 2-4mm |
|---|---|
| Vật liệu | Alumina hoạt tính |
| Ứng dụng | Điều hòa không khí, tủ lạnh, vv |
| tên sản phẩm | chất hút ẩm lạnh |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| Kiểu | chất hấp phụ |
|---|---|
| Giá trị PH | 2-12 |
| tên sản phẩm | Sàng phân tử carbon |
| độ ẩm | ≤1,0% |
| Thời gian Adsorprion | 2X50S |
| Vẻ bề ngoài | đen dạng hạt |
|---|---|
| nhiệt độ kiểm tra | ≤20℃ |
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| Mô hình | CMS-220 |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| Thời gian Adsorprion | 2X50S |
|---|---|
| Loại | chất hấp phụ |
| nhiệt độ kiểm tra | ≤20℃ |
| Cuộc sống phục vụ | 2-3 năm |
| Giá trị PH | 2-12 |