| Ứng dụng | Điều hòa không khí, tủ lạnh, vv |
|---|---|
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| Màu sắc | Trắng |
| Khả năng hấp phụ độ ẩm | ≥20% |
| Giá trị PH | 3-4 |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
|---|---|
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| Vẻ bề ngoài | đen dạng hạt |
| nhiệt độ kiểm tra | ≤20℃ |
| Thời gian Adsorprion | 2X50S |
| mật độ lớn | ≥0,75g/cm3 |
|---|---|
| tên sản phẩm | chất hút ẩm lạnh |
| Khả năng hấp phụ độ ẩm | ≥20% |
| Hình dạng | hình cầu |
| sức mạnh nghiền nát | ≥60N |
| Kích cỡ | 2,0-6,0mm |
|---|---|
| Tỷ lệ đủ điều kiện của kích thước hạt | ≥98,0 |
| Hấp thụ nước tối đa | 21,5% phút |
| Màu sắc | be |
| tên sản phẩm | Sàng phân tử 5A |
| độ ẩm | ≤1,0% |
|---|---|
| Sự xuất hiện | đen dạng hạt |
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| nhiệt độ kiểm tra | ≤20℃ |
| Tên sản phẩm | Sàng phân tử carbon |
| Loại | chất hấp phụ |
|---|---|
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
| Giá trị PH | 2-12 |
| Sự xuất hiện | đen dạng hạt |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| đóng gói | 25kg/túi |
|---|---|
| tên sản phẩm | chất hút ẩm lạnh |
| Vật liệu | Alumina hoạt tính |
| sức mạnh nghiền nát | ≥60N |
| Hình dạng | hình cầu |
| độ ẩm | ≤1,0% |
|---|---|
| Cuộc sống phục vụ | 2-3 năm |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| Sự xuất hiện | đen dạng hạt |
| Giá trị PH | 2-12 |
| tên sản phẩm | Sàng phân tử carbon |
|---|---|
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
| Thời gian Adsorprion | 2X50S |
| độ ẩm | ≤1,0% |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| Hấp thụ nước tối đa | 21,5% phút |
|---|---|
| Mật độ khối tối đa | 0,72g/ml, 0,70g/ml |
| Hình dạng | Hình trụ, dạng hạt, dạng viên |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Tỷ lệ đủ điều kiện của kích thước hạt | ≥98,0 |