| Kích thước | 3.0mm-5.0mm |
|---|---|
| Gói | 25kg/túi |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| Crush Strength | ≥20N |
|---|---|
| Working Temperature | 80℃ |
| Moisture Adsorption | ≥21% |
| Attrition Rate | ≤0.2% |
| Bulk Density | ≥0.75g/ml |
| Nhiệt độ làm việc | 80°C |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| hấp phụ độ ẩm | ≥21% |
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| Giá trị PH | 6-8 |
| Hình dạng | hình cầu |
|---|---|
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Ứng dụng | Điều hòa không khí, tủ lạnh, vv |
| giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Cường độ nén | 85N |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
|---|---|
| Vật liệu | Alumina hoạt tính |
| tên sản phẩm | chất hút ẩm lạnh |
| mật độ lớn | ≥0,75g/cm3 |
| Ứng dụng | Điều hòa không khí, tủ lạnh, vv |
| Ứng dụng | Điều hòa không khí, tủ lạnh, vv |
|---|---|
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| Màu sắc | Trắng |
| Khả năng hấp phụ độ ẩm | ≥20% |
| Giá trị PH | 3-4 |
| mật độ lớn | ≥0,75g/cm3 |
|---|---|
| tên sản phẩm | chất hút ẩm lạnh |
| Khả năng hấp phụ độ ẩm | ≥20% |
| Hình dạng | hình cầu |
| sức mạnh nghiền nát | ≥60N |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | Hạt |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,72-0,82 |
| Kích cỡ | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Tên sản phẩm | Chất hấp phụ sàng phân tử Zeolite 3.0 - 5.0mm cho thiết bị đóng cắt thiết bị điện cao thế |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Kích cỡ | 2.0-3.0mm, 4.0-6.0mm |
| điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Kích cỡ | 2.0-3.0mm, 4.0-6.0mm |
| điểm sương | ℃ ≤ -73 |