| tên sản phẩm | Sàng phân tử 5A |
|---|---|
| Nước hấp phụ tĩnh % | ≥21,0 |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Tỷ lệ đủ điều kiện của kích thước hạt | ≥98,0 |
| PH | 3-10 |
| Giá trị PH | 6-8 |
|---|---|
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| gói | 25kg/túi |
| Hạn sử dụng | 2 năm |
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
|---|---|
| Kích thước | 3.0mm-5.0mm |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| hấp phụ độ ẩm | ≥21% |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| đóng gói | 25kg/túi |
|---|---|
| tên sản phẩm | chất hút ẩm lạnh |
| Vật liệu | Alumina hoạt tính |
| sức mạnh nghiền nát | ≥60N |
| Hình dạng | hình cầu |
| Tên | Chất làm lạnh |
|---|---|
| ứng dụng | Sấy khô và thanh lọc chất làm lạnh |
| Tỷ lệ hao mòn% | 0,1 |
| Mật độ lớn g / ml | 0,9 |
| Tỷ lệ vượt qua kích thước hạt% | 98 |
| Quản lý chất lượng | ISO9001: 2008 |
|---|---|
| hình dạng | chi tiết |
| Màu | White |
| Al2O3 | ≥ 93% |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤ 0,5% |
| Crush Strength | N ≥ 80 |
|---|---|
| Loss on Ignition(LOI)@960℃ (wt%) | MAX. 1.2% |
| Static Water Adsorption | WT ≥ 22% |
| Certificate | SGS & REACH |
| Shape | Sphere |
| Cường độ nén | 85N |
|---|---|
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Số CAS | 70955-01-0 |
| Hình dạng | hình cầu |
| mật độ lớn | ≥0,75g/cm3 |
|---|---|
| KÍCH CỠ | 2-4mm |
| sức mạnh nghiền nát | ≥60N |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| Màu sắc | Trắng |
| KÍCH CỠ | 2-4mm |
|---|---|
| Vật liệu | Alumina hoạt tính |
| Ứng dụng | Điều hòa không khí, tủ lạnh, vv |
| tên sản phẩm | chất hút ẩm lạnh |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |