| Hình dạng | Hình trụ, dạng hạt, dạng viên |
|---|---|
| Cường độ nén N/P | ≥50 |
| Tỷ lệ đủ điều kiện của kích thước hạt | ≥98,0 |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,20% |
| Nước hấp phụ tĩnh | ≥21,0 |
| Nước hấp phụ tĩnh | ≥21,0 |
|---|---|
| tên sản phẩm | Sàng phân tử 5A |
| Hình dạng | Hình trụ, dạng hạt, dạng viên |
| Cường độ nén N/P | ≥50 |
| mật độ lớn | ≥0,60g/ml |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
|---|---|
| Thời hạn sử dụng | 2 năm |
| Kích thước | 3.0mm-5.0mm |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Gói | 25kg/túi |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 3A |
|---|---|
| Bao bì | 25kg/túi |
| Độ tinh khiết | 98% |
| PH | 7-9 |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| hấp phụ độ ẩm | ≥21% |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng |
| Kích cỡ | 3.0mm-5.0mm |
| tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 13X |
| Hạn sử dụng | 2 năm |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| Giá trị PH | 6-8 |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 13X |
| Thời hạn sử dụng | 2 năm |
| Kích thước | 3.0mm-5.0mm |
| Tỷ lệ tiêu hao | trọng lượng < 0,1% |
|---|---|
| Độ tinh khiết | 98% |
| Không có. | 1318-02-1 |
| Kích thước | 2.0-3.0mm, 4.0-6.0mm |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 3A |
| giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
|---|---|
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Không có. | 1318-02-1 |
| Bao bì | 25kg/túi |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 3A |
| Package | 25kg/bag |
|---|---|
| Shape | Cylindrical |
| Product Name | 13X Molecular Sieve Desiccant |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
| Surface Area | ≥900m2/g |
| Bulk Density | ≥0.75g/ml |
|---|---|
| Attrition Rate | ≤0.2% |
| Surface Area | ≥900m2/g |
| Pore Size | 2-3nm |
| Working Temperature | 80℃ |