| đóng gói | 25kg/túi |
|---|---|
| sức mạnh nghiền nát | ≥60N |
| Khả năng hấp phụ độ ẩm | ≥20% |
| tên sản phẩm | chất hút ẩm lạnh |
| Vật liệu | Alumina hoạt tính |
| chi tiết đóng gói | 1, 25KG/carton; 1, 25kg/thùng; 2, 35KG/carton drum; 2, 35kg/thùng trống; |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T |
| Nguồn gốc | Thiểm Tây, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xi'an Lvneng |
| Số mô hình | zeolite 13x |
|---|---|
| Hình dạng | hạt |
| Màu sắc | be |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Mật độ hàng loạt | ≥0,72g / ml, 0,68g / ml |
| Màu sắc | Be |
|---|---|
| Kích thước | 2,0-3,0mm, 3,0-5,0mm, 4,0-6,0mm |
| Công thức hóa học điển hình | Na2O. Na2O. Al2O3. Al2O3. (2.8±0.2) SiO2. (2,8 ± 0,2) SiO2. |
| SiO2 Al2O3 | ≈2,6-3,0 |
| Kiểu | Chất hấp phụ |
| PH | 3-10 |
|---|---|
| Kích cỡ | 2,0-6,0mm |
| Tỷ lệ đủ điều kiện của kích thước hạt | ≥98,0 |
| Màu sắc | be |
| Hàm độ ẩm trong bao bì | 1,50 |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
|---|---|
| Kích cỡ | 2,0-6,0mm |
| Hình dạng | Hình trụ, dạng hạt, dạng viên |
| Màu sắc | be |
| Quản lý chất lượng | ISO9001:2008 |
| gói | 25kg/túi |
|---|---|
| Kích thước | 3.0mm-5.0mm |
| Hạn sử dụng | 2 năm |
| Nhiệt độ làm việc | 80oC |
| Màu sắc | Màu trắng |
| tên sản phẩm | Sàng phân tử 5A |
|---|---|
| Nước hấp phụ tĩnh % | ≥21,0 |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Tỷ lệ đủ điều kiện của kích thước hạt | ≥98,0 |
| PH | 3-10 |
| Giá trị PH | 6-8 |
|---|---|
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| gói | 25kg/túi |
| Hạn sử dụng | 2 năm |
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| Classification | Adsorption Auxiliary Agent |
|---|---|
| Product Name | 4.0 - 6.0mm 3A Molecular Sieve Desiccant For High Voltage Electric Equipment Switchgear |
| High Light | Switchgear 3A Molecular Sieve Adsorbent, 6.0mm 3A Molecular Sieve, Chemical Molecular Sieve Desiccant |
| Certificate | SGS & REACH |
| CAS No. | 1318-02-1 |