| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,85 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,85 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Moisture Adsorption | ≥21% |
|---|---|
| Application | Air Drying, Dehydration, Adsorption |
| Storage | Dry And Ventilated Place |
| Crush Strength | ≥20N |
| Shelf Life | 2 Years |
| Kích thước lỗ chân lông | 4A |
|---|---|
| Kho | Nơi khô ráo và thoáng mát |
| tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 4A |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| Hình dạng | dạng hạt |
| Ứng dụng | Làm khô không khí, khử nước, hấp phụ |
|---|---|
| Hình dạng | dạng hạt |
| Bưu kiện | 25kg/túi |
| Hạn sử dụng | 2 năm |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| Kho | Nơi khô ráo và thoáng mát |
|---|---|
| Số CAS | 70955-01-0 |
| Ứng dụng | Làm khô không khí, khử nước, hấp phụ |
| giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Hạn sử dụng | 2 năm |
| Loại | chất hấp phụ |
|---|---|
| Hình dạng | Hạt, hạt |
| Ứng dụng | Phối hợp, hấp thụ, tách và trao đổi ion |
| Màu sắc | be |
| Sự xuất hiện | bột trắng |
| Nguồn gốc | Thượng Hải, Trung Quốc (Đại lục) |
|---|---|
| Hình dạng | Hạt, hạt |
| Quản lý chất lượng | ISO9001:2008 |
| Nước hấp phụ tĩnh | 25,0% |
| độ tinh khiết | ≥ 99% |
| độ ẩm | ≤1,0% |
|---|---|
| Ứng dụng | Tách khí |
| Bao bì | 25kg/túi |
| Hình dạng | hình cầu |
| diện tích bề mặt | 500-800m2/g |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
|---|---|
| Vật liệu | Alumina hoạt tính |
| tên sản phẩm | chất hút ẩm lạnh |
| mật độ lớn | ≥0,75g/cm3 |
| Ứng dụng | Điều hòa không khí, tủ lạnh, vv |