| Màu sắc | Be |
|---|---|
| Kích thước | 2,0-3,0mm, 3,0-5,0mm, 4,0-6,0mm |
| Công thức hóa học điển hình | Na2O. Na2O. Al2O3. Al2O3. (2.8±0.2) SiO2. (2,8 ± 0,2) SiO2. |
| SiO2 Al2O3 | ≈2,6-3,0 |
| Kiểu | Chất hấp phụ |
| Bưu kiện | 25kg / thùng carton trống |
|---|---|
| Chứng nhận | SGS REACH |
| Hấp thụ CO2 | 18.0 |
| Nước hấp phụ tĩnh | 25,0% |
| Tỷ lệ Attrition | ≤ 0,1% |
| Kiểu | Chất hấp phụ |
|---|---|
| Hình dạng | Dạng hạt, dạng viên |
| Màu sắc | Be |
| Tỷ lệ Attrition | ≤ 0,1% |
| Mật độ hàng loạt | ≥ 0,72G / ml |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,75 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Hạn sử dụng | 2 năm |
|---|---|
| Giá trị PH | 6-8 |
| Hình dạng | hình trụ |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 13X |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
| Thời hạn sử dụng | 2 năm |
|---|---|
| diện tích bề mặt | ≥900m2/g |
| Gói | 25kg/túi |
| Kích thước | 3.0mm-5.0mm |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
| diện tích bề mặt | ≥900m2/g |
|---|---|
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| hấp phụ độ ẩm | ≥21% |
| Kích cỡ | 3.0mm-5.0mm |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| hấp phụ độ ẩm | ≥21% |
|---|---|
| Hạn sử dụng | 2 năm |
| diện tích bề mặt | ≥900m2/g |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| Giá trị PH | 6-8 |
| Hạn sử dụng | 2 năm |
|---|---|
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 13X |
| Nhiệt độ làm việc | 80℃ |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| diện tích bề mặt | ≥900m2/g |
|---|---|
| Giá trị PH | 6-8 |
| Nhiệt độ làm việc | 80°C |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Hình dạng | Hình hình trụ |