| hình dạng | Granular, Pellet |
|---|---|
| Màu | Be |
| Kích thước | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| SỐ CAS | 63231-69-6 |
| Độ ẩm trọn gói | ≤ 1,5% |
| Loại hấp thụ | Sàng phân tử |
|---|---|
| Độ tinh khiết | 98% |
| hình dạng | Granular, Pellet |
| Màu | Be |
| Kích thước | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
|---|---|
| diện tích bề mặt | ≥900m2/g |
| Thời hạn sử dụng | 2 năm |
| Giá trị PH | 6-8 |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| Hình dạng | Dạng hạt, dạng viên |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Kích thước | 2,0-3,0mm, 3,0-5,0mm, 4,0-6,0mm |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| Dung tích nước cân bằng | ≥ 27% |
| chi tiết đóng gói | 1, 25KG/carton; 1, 25kg/thùng; 2, 35KG/carton drum; 2, 35kg/thùng trống; |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T |
| Nguồn gốc | Thiểm Tây, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xi'an Lvneng |
| chi tiết đóng gói | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 1. Thùng Carton/25KG 2. Hộp Carton/25KG; 3. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp | 200 tấn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Thiểm Tây, Trung Quốc |
| MOQ | 10 KG |
|---|---|
| Trọn gói | 25kg / Thùng Carton |
| Chứng nhận | SGS REACH |
| Hấp thu CO2 | 18,0 |
| Kích thước | 2,0-3,0 mm, 3,0--5,0 mm, 4,0-6,0 mm |
| Số mô hình | zeolite 13x |
|---|---|
| Hình dạng | hạt |
| Màu sắc | be |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Mật độ hàng loạt | ≥0,72g / ml, 0,68g / ml |
| MOQ | 10 kg |
|---|---|
| Bưu kiện | 25kg / thùng carton trống |
| Chứng nhận | SGS REACH |
| Kích thước | 2,0-3,0 mm, 3,0-5,0 mm, 4,0-6,0 mm |
| Quản lý chất lượng | ISO9001: 2008 |
| Bưu kiện | 25kg / thùng carton trống |
|---|---|
| Chứng nhận | SGS REACH |
| Kích thước | 2,0-3,0 mm, 3,0-5,0 mm, 4,0-6,0 mm |
| Hình dạng | Dạng hạt, dạng viên |
| Màu sắc | Be |