| Lưu trữ | Giữ ở nơi khô và có không khí |
|---|---|
| Sức mạnh nghiền | ≥ 90N/hạt |
| Giá trị PH | 7-9 |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,1% |
| Kích thước hạt | 1-3mm |
| Ứng dụng | Làm khô không khí, khử nước, hấp phụ |
|---|---|
| Hình dạng | dạng hạt |
| Bưu kiện | 25kg/túi |
| Hạn sử dụng | 2 năm |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
|---|---|
| Kích cỡ | 2,0-6,0mm |
| Hình dạng | Hình trụ, dạng hạt, dạng viên |
| Màu sắc | be |
| Quản lý chất lượng | ISO9001:2008 |
| Màu sắc | be |
|---|---|
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Mật độ số lượng lớn tối đa | 0,72g / ml, 0,70g / ml |
| Hấp phụ nước tối đa | 21,5% phút |
| CAS KHÔNG | 63231-69-6 |