| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,72 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Hình dạng | Dạng hạt; Dạng viên |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Kích thước | 2.0-3.0mm; 2,0-3,0mm; 3.0-5.0mm; 3,0-5,0mm; 4.0-6.0mm 4,0-6,0m |
| Rây phân tử loại Kali A | Hạt hình cầu |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| Bưu kiện | 25kg/carton drum ; 25kg / thùng phuy; 150 per steal drum 150 mỗi trống ăn cắ |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
| Màu sắc | be |
| sự tinh khiết | 98% |
| Kích thước | 2,0-3,0mm, 3,0-5,0mm, 4,0-6,0mm |
| Tên | Chất hút ẩm sàng phân tử 4A |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Tính năng 1 | Chống mài mòn cao |
| Tính năng 2 | Sức mạnh nghiền cao |
| Rây phân tử loại Kali A | Hạt hình cầu |
| Tên | Chất hút ẩm sàng phân tử 4A |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Tính năng 1 | Chống mài mòn cao |
| Tính năng 2 | Sức mạnh nghiền cao |
| Rây phân tử loại Kali A | Hạt hình cầu |
| Hình dạng | Dạng hạt; Dạng viên |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Rây phân tử loại Kali A | Hạt hình cầu |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,72 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Kích thước lỗ chân lông | 4A |
|---|---|
| Kho | Nơi khô ráo và thoáng mát |
| tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 4A |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| Hình dạng | dạng hạt |
| Tên | Chất hút ẩm sàng phân tử 4A |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Đặc tính | Chống mài mòn cao |
| Rây phân tử loại Kali A | Hạt hình cầu |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| Hình dạng | Dạng hạt; Dạng viên |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Rây phân tử loại Kali A | Hạt hình cầu |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |