| tên sản phẩm | Sàng phân tử carbon |
|---|---|
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
| Thời gian Adsorprion | 2X50S |
| độ ẩm | ≤1,0% |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| độ ẩm | ≤1,0% |
|---|---|
| Sự xuất hiện | đen dạng hạt |
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| nhiệt độ kiểm tra | ≤20℃ |
| Tên sản phẩm | Sàng phân tử carbon |
| Vẻ bề ngoài | đen dạng hạt |
|---|---|
| nhiệt độ kiểm tra | ≤20℃ |
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| Mô hình | CMS-220 |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| tuổi thọ | 2-3 năm |
|---|---|
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| Giá trị PH | 2-12 |
| nhiệt độ kiểm tra | ≤20℃ |
| Màu sắc | be |
|---|---|
| Loại | chất hấp phụ |
| Ứng dụng | Phối hợp, hấp thụ, tách và trao đổi ion |
| Quản lý chất lượng | ISO9001:2008 |
| Kích thước lỗ chân lông | 3-10 Å |
| Loại | chất hấp phụ |
|---|---|
| Hình dạng | Hạt, hạt |
| Ứng dụng | Phối hợp, hấp thụ, tách và trao đổi ion |
| Màu sắc | be |
| Sự xuất hiện | bột trắng |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
|---|---|
| Thời hạn sử dụng | 2 năm |
| Gói | 25kg/túi |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| diện tích bề mặt | ≥900m2/g |
| Trọn gói | 25kg / Thùng carton |
|---|---|
| Chứng nhận | SGS REACH |
| Hấp thụ CO2 | 18,0 |
| Nước hấp phụ tĩnh | 25,0% |
| Tỷ lệ tiêu hao | 0,1% |
| Đường kính lỗ rỗng danh nghĩa | 4 thiên thần |
|---|---|
| Mật độ xếp chồng | 680-700G / L |
| Màu | Đen |
| Kiểu | Hấp phụ |
| Mô hình | CMS-220 / 240/260 |
| Đường kính lỗ rỗng danh nghĩa | 4 thiên thần |
|---|---|
| Kích thước | 1.3mm, 1.6mm |
| Mật độ xếp chồng | 680-700G / L |
| Cường độ nén | ≥75N / hạt |
| Màu | Đen |