| Kích thước | 2,0-3,0 mm; 3,0-5,0 mm; 4,0-6,0 mm |
|---|---|
| Hấp thụ nước | ≥21,0% |
| Mật độ số lượng lớn | ≥0,75g / ml, 0,68g / ml |
| Giấy chứng nhận | SGS & REACH |
| Độ ẩm trọn gói | ≤ 1,5% |
| hình dạng | Granular, Pellet |
|---|---|
| Màu | Be |
| Độ ẩm trọn gói | ≤ 1,5% |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤ 0,1% |
| Giấy chứng nhận | SGS & REACH |
| Trọn gói | 25kg / Thùng Carton |
|---|---|
| Chứng nhận | SGS REACH |
| Hấp thu CO2 | 18,0 |
| Nước hấp phụ tĩnh | 25,0% |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤ 0,1% |
| hấp phụ nước | ≥ 21,0% |
|---|---|
| Loại chất hấp thụ | sàng phân tử |
| Nước hấp phụ tĩnh | 25,0% |
| Quản lý chất lượng | ISO9001:2008 |
| Loại | chất hấp phụ |
| Ứng dụng | Làm khô không khí |
|---|---|
| Hình dạng | hạt cầu |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Tỷ lệ tiêu hao | trọng lượng < 0,1% |
| Người mẫu | CMS-220 |
|---|---|
| tên sản phẩm | Sàng phân tử carbon |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
| đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
| Hấp phụ nước tĩnh | trọng lượng ≥ 22% |
|---|---|
| Vật liệu | Alumina hoạt tính |
| Ứng dụng | Điều hòa không khí, tủ lạnh, vv |
| Số CAS | 70955-01-0 |
| Kích cỡ | 2-4mm |
| Thời gian Adsorprion | 2X50S |
|---|---|
| Loại | chất hấp phụ |
| nhiệt độ kiểm tra | ≤20℃ |
| Cuộc sống phục vụ | 2-3 năm |
| Giá trị PH | 2-12 |
| Ứng dụng | Điều hòa không khí, tủ lạnh, vv |
|---|---|
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| Màu sắc | Trắng |
| Khả năng hấp phụ độ ẩm | ≥20% |
| Giá trị PH | 3-4 |
| tuổi thọ | 2-3 năm |
|---|---|
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
| nhiệt độ kiểm tra | ≤20℃ |
| Giá trị PH | 2-12 |