| Bưu kiện | 25kg / thùng carton trống |
|---|---|
| Chứng nhận | SGS REACH |
| Kích thước | 2,0-3,0 mm, 3,0-5,0 mm, 4,0-6,0 mm |
| Hình dạng | Dạng hạt, dạng viên |
| Màu sắc | Be |
| diện tích bề mặt | 500-800m2/g |
|---|---|
| Kích thước hạt | 1-3mm |
| Sức mạnh nghiền | ≥ 90N/hạt |
| Hình dạng | hình cầu |
| Tên sản phẩm | Chất hấp thụ lọc phân tử |
| đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
|---|---|
| nhiệt độ kiểm tra | ≤20℃ |
| Thời gian Adsorprion | 2X50S |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| Mô hình | CMS-220 |
| Hình dạng | dạng hạt |
|---|---|
| Màu sắc | be |
| Kích cỡ | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm,4.0-6.0mm |
| độ ẩm gói | 1,5% |
| Dung tích nước cân bằng | ≥ 27% |
| Hình dạng | quả cầu |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Kích cỡ | 2,0-3,0mm, 3,0-5,0mm, 4,0-6,0mm |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| Dung tích nước cân bằng | ≥ 27% |
| Hình dạng | viên nhỏ |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Kích cỡ | 2,0-3,0mm, 3,0-5,0mm, 4,0-6,0mm |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| Dung tích nước cân bằng | ≥ 27% |
| Hình dạng | viên nhỏ |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Kích cỡ | 2,0-3,0mm, 3,0-5,0mm, 4,0-6,0mm |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| Dung tích nước cân bằng | ≥ 27% |
| Hình dạng | viên nhỏ |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Kích cỡ | 2,0-3,0mm, 3,0-5,0mm, 4,0-6,0mm |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| Dung tích nước cân bằng | ≥ 27% |
| Hình dạng | GRANULAR |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Kích cỡ | 2,0-3,0mm, 3,0-5,0mm, 4,0-6,0mm |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| Dung tích nước cân bằng | ≥ 27% |
| Hình dạng | GRANULAR |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Kích cỡ | 2,0-3,0mm, 3,0-5,0mm, 4,0-6,0mm |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| Dung tích nước cân bằng | ≥ 27% |