| Stacking Density | 680-700G/L |
|---|---|
| Type | Adsorbent |
| Air and nitrogen ratio | 1.75, 2.0, 2.2, 2.25, 2.35, 2.5, 3.5, 4.65, 6.7 |
| Particle Diameter | 1.1-1.2MM |
| Test Temperature | ≤20℃ |
| Thời gian Adsorprion | 2X50S |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài | đen dạng hạt |
| đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| Giá trị pH | 2-12 |
| Stacking Density | 680-700G/L |
|---|---|
| Compression Strength | ≥75N/Particle |
| Product Category | Carbon Molecular Sieve |
| Adsorption Pressure | 0.75-0.8Mpa |
| Adsorprion Time | 2X50S |
| Server | openresty |
|---|---|
| Status Code | 403 |
| Product Description | 403 Forbidden error message |
| Error Message | Forbidden |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
|---|---|
| đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
| nhiệt độ kiểm tra | ≤20℃ |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| Thời gian Adsorprion | 2X50S |
| Hình dạng | GRANULAR |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Kích cỡ | 2,0-3,0mm, 3,0-5,0mm, 4,0-6,0mm |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| Dung tích nước cân bằng | ≥ 27% |
| Hấp phụ nước | ≥21,0% |
|---|---|
| hàm lượng nước | ≤1.0 |
| Tỷ lệ đủ tiêu chuẩn của kích thước hạt% ≥ | 98 |
| giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
| màu sắc | be |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| Tên | Chất hút ẩm sàng phân tử 13X |
|---|---|
| Ứng dụng | Sấy khô và lọc khí |
| Kích thước | 2,0-3,0 mm, 3,0-5,0 mm, 4,0-6,0 mm |
| Hình dạng | Dạng hạt, dạng viên |
| Màu sắc | Như yêu cầu |
| Quản lý chất lượng | ISO9001: 2008 |
|---|---|
| Hình dạng | Dạng hạt; Dạng viên |
| Màu sắc | Be |
| Kích thước | 2.0-3.0mm; 2,0-3,0mm; 3.0-5.0mm; 3,0-5,0mm; 4.0-6.0mm 4,0-6,0m |
| EINECS KHÔNG | 215-684-8 |