| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| Hạn sử dụng | 2 năm |
|---|---|
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| Kích thước | 3.0mm-5.0mm |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| gói | 25kg/túi |
| Kích thước hạt | 2,0-5,0mm |
|---|---|
| tên sản phẩm | Sàng phân tử 5A |
| thể tích lỗ rỗng | ≥0,35cm3/g |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| Tỷ lệ đủ điều kiện của kích thước hạt | ≥98,0 |
| Hình dạng | Hình trụ, dạng hạt, dạng viên |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Nước hấp phụ tĩnh % | ≥21,0 |
| Quản lý chất lượng | ISO9001:2008 |
| tên sản phẩm | Sàng phân tử 5A |
| Hạn sử dụng | 2 năm |
|---|---|
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 13X |
| Nhiệt độ làm việc | 80℃ |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| Hạn sử dụng | 2 năm |
|---|---|
| Giá trị PH | 6-8 |
| Hình dạng | hình trụ |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 13X |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 3A |
| độ tinh khiết | 98% |
| độ ẩm | 0,3% |
| Hình dạng | hạt cầu |
| diện tích bề mặt | ≥900m2/g |
|---|---|
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| hấp phụ độ ẩm | ≥21% |
| Kích cỡ | 3.0mm-5.0mm |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| Ứng dụng | Làm khô không khí |
|---|---|
| Hình dạng | hạt cầu |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Tỷ lệ tiêu hao | trọng lượng < 0,1% |
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
|---|---|
| Kích thước | 3.0mm-5.0mm |
| Hạn sử dụng | 2 năm |
| Giá trị PH | 6-8 |
| Nhiệt độ làm việc | 80oC |